Íslandsmót kæna 2011

Laser 4,7 Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 3, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   2.0 1.0 1.0 (3.0) 1.0 8.0 5.0  
2   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   (3.0) 2.0 2.0 1.0 2.0 10 7.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   1.0 (3.0) 3.0 2.0 3.0 12 9.0  

Laser Radíal Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 5, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   (1.0) 1.0 1.0 1.0 1.0 5.0 4.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   (6.0 DNF) 2.0 2.0 2.0 2.0 14.0 8.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   2.0 (4.0) 3.0 3.0 3.0 15.0 11.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   3.0 3.0 (4.0) 4.0 4.0 18.0 14.0  
5   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 33 Orri Levi Úlfarsson   Brokey   (6.0 DNS) 6.0 DNC 6.0 DNC 6.0 DNC 6.0 DNC 30.0 24.0  

Laser Standard Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 4, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   1.0 1.0 1.0 (3.0) 2.0 8.0 5.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   2.0 (3.0) 2.0 1.0 1.0 9.0 6.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   (3.0) 2.0 3.0 2.0 3.0 13.0 10.0  
4   Laser Standard   Laser Standard   174701 Arnar Freyr Birkisson   Nökkvi   (5.0 DNF) 5.0 DNC 5.0 DNC 5.0 DNC 5.0 DNC 25.0 20.0  

Opinn flokkur Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 1, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 (2.0 DNS) 1.0 1.0 1.0 1.0 6.0 4.0  

Optimist A Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 6, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   1.0 1.0 (4.0) 1.0 2.0 9.0 5.0  
2   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   2.0 (4.0) 1.0 4.0 1.0 12.0 8.0  
3   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   (3.0) 2.0 3.0 2.0 3.0 13.0 10.0  
4   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   (5.0) 3.0 2.0 3.0 4.0 17.0 12.0  
5   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   4.0 (5.0) 5.0 5.0 5.0 24.0 19.0  
6   Optimist A   Optimist A   ISL 18 Ýmir Guðmundsson   Ýmir   (7.0 DNS) 7.0 DNC 7.0 DNC 7.0 DNC 7.0 DNC 35.0 28.0  

Optimist B Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 8, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   1.0 1.0 (4.0) 4.0 3.0 13.0 9.0  
2   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   2.0 4.0 3.0 (6.0) 1.0 16.0 10.0  
3   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   (9.0 DNF) 2.0 6.0 1.0 2.0 20.0 11.0  
4   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   (9.0 DNF) 3.0 5.0 2.0 5.0 24.0 15.0  
5   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   (9.0 DNF) 6.0 1.0 5.0 4.0 25.0 16.0  
6   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   (9.0 DNS) 5.0 2.0 3.0 6.0 25.0 16.0  
7   Optimist B   Optimist B   80 Þormóður Hjörleifsson   Nökkvi   (9.0 DNF) 7.0 8.0 7.0 9.0 DNC 40.0 31.0  
8   Optimist B   Optimist B   USA 1246 Alfreð Aðils Sigurðsson   Nökkvi   (9.0 DNF) 9.0 DNC 7.0 8.0 9.0 DNC 42.0 33.0  

Topper Topas Flokkur

Siglt 5, Hent 1, Meðtalið: 4, , Skráðir: 6, Stigagjöf: Appendix A
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag K1K2K3K4K5AllsStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   (7.0 DNF) 1.0 1.0 1.0 1.0 11.0 4.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   2.0 2.0 (3.0) 3.0 2.0 12.0 9.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   (7.0 DNF) 3.0 2.0 2.0 3.0 17.0 10.0  
4   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   1.0 4.0 4.0 (5.0) 4.0 18.0 13.0  
5   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   (7.0 DNF) 5.0 5.0 4.0 5.0 26.0 19.0  
6   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 111 Gaukur Steinn Guðmundsson Gunnar Bjarki Jónsson Ýmir   (7.0 DNF) 6.0 6.0 6.0 7.0 DNC 32.0 25.0  

K1 - Laser 4,7 Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   0:27:58 1.0  
2   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   0:31:17 2.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   0:36:49 3.0  

K2 - Laser 4,7 Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   0:31:41 1.0  
2   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   0:32:57 2.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   0:34:51 3.0  

K3 - Laser 4,7 Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   0:40:58 1.0  
2   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   0:41:35 2.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   0:44:16 3.0  

K4 - Laser 4,7 Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   0:49:56 1.0  
1   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   0:50:01 2.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   0:51:45 3.0  

K5 - Laser 4,7 Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser 4,7   Laser 4,7   ISL 197680 Sigurður Seán Sigurðsson   Nökkvi   0:54:45 1.0  
2   Laser 4,7   Laser 4,7   111 Hulda Lilja Hannesdóttir   Brokey   0:55:34 2.0  
3   Laser 4,7   Laser 4,7   8 Lilja Gísladóttir   Nökkvi   0:59:12 3.0  

K1 - Laser Radíal Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   0:36:17 1.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   0:38:13 2.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   0:40:01 3.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   DNF 6.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 33 Orri Levi Úlfarsson   Brokey   DNS 6.0  

K2 - Laser Radíal Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   0:30:16 1.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   0:31:10 2.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   0:31:46 3.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   0:31:57 4.0  

K3 - Laser Radíal Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   0:38:02 1.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   0:38:46 2.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   0:40:00 3.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   0:40:03 4.0  

K4 - Laser Radíal Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   0:44:16 1.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   0:45:19 2.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   0:45:32 3.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   0:51:58 4.0  

K5 - Laser Radíal Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Radíal   Laser Radíal   197680 Þorlákur Sigurðsson   Nökkvi   0:49:27 1.0  
2   Laser Radíal   Laser Radíal   112 Hilmar Páll Hannesson   Brokey   0:52:38 2.0  
3   Laser Radíal   Laser Radíal   ISL 162611 Guðmundur Ísak Markússon   Þytur   0:53:11 3.0  
4   Laser Radíal   Laser Radíal   2637 Anders Rafn Sigþórsson   Þytur   0:59:27 4.0  

K1 - Laser Standard Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   0:25:25 1.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   0:30:22 2.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   0:38:50 3.0  
4   Laser Standard   Laser Standard   174701 Arnar Freyr Birkisson   Nökkvi   DNF 5.0  

K2 - Laser Standard Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   0:27:49 1.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   0:28:11 2.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   0:28:58 3.0  

K3 - Laser Standard Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   0:36;03 1.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   0:36:17 2.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   0:36:49 3.0  

K4 - Laser Standard Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   0:39:52 1.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   0:42:05 2.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   0:42:18 3.0  

K5 - Laser Standard Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Laser Standard   Laser Standard   162640 Björn Heiðar Rúnarsson   Nökkvi   0:44:40 1.0  
2   Laser Standard   Laser Standard   162638 Gauti Elfar Arnarsson   Nökkvi   0:45:18 2.0  
3   Laser Standard   Laser Standard   162639 Dagur Arinbjörn Daníelsson   Nökkvi   0:48:17 3.0  

K1 - Opinn flokkur Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 DNS 2.0  

K2 - Opinn flokkur Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 0:28:20 1.0  

K3 - Opinn flokkur Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 0:36:41 1.0  

K4 - Opinn flokkur Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 0:36:42 1.0  

K5 - Opinn flokkur Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Opinn flokkur   29er   ISL 950 Aðalsteinn Jens Loftsson Eyþór Pétur Aðalsteinsson Ýmir 924 0:37:15 1.0  

K1 - Optimist A Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   1 1.0  
2   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   2 2.0  
3   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   5 3.0  
4   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   11 4.0  
5   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   18 5.0  
6   Optimist A   Optimist A   ISL 18 Ýmir Guðmundsson   Ýmir   DNS 7.0  

K2 - Optimist A Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   1 1.0  
2   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   3 2.0  
3   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   4 3.0  
4   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   6 4.0  
5   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   8 5.0  

K3 - Optimist A Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   1 1.0  
2   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   2 2.0  
3   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   4 3.0  
4   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   5 4.0  
5   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   7 5.0  

K4 - Optimist A Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   2 1.0  
2   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   3 2.0  
3   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   4 3.0  
4   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   5 4.0  
5   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   9 5.0  

K5 - Optimist A Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist A   Optimist A   106 Hrefna Ásgeirsdóttir   Brokey   1 1.0  
2   Optimist A   Optimist A   666 Gunnar Úlfarsson   Nökkvi   2 2.0  
3   Optimist A   Optimist A   104 Búi Fannar Ívarsson   Brokey   4 3.0  
4   Optimist A   Optimist A   ISL 210 Sigurjón Ágústsson   Ýmir   5 4.0  
5   Optimist A   Optimist A   667 Stefán Hjaltason   Nökkvi   7 5.0  

K1 - Optimist B Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   16 1.0  
2   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   17 2.0  
3   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   DNF 9.0  
3   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   DNF 9.0  
3   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   DNF 9.0  
3   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   DNS 9.0  
3   Optimist B   Optimist B   80 Þormóður Hjörleifsson   Nökkvi   DNF 9.0  
3   Optimist B   Optimist B   USA 1246 Alfreð Aðils Sigurðsson   Nökkvi   DNF 9.0  

K2 - Optimist B Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   2 1.0  
2   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   5 2.0  
3   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   7 3.0  
4   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   9 4.0  
5   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   10 5.0  
6   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   11 6.0  
7   Optimist B   Optimist B   80 Þormóður Hjörleifsson   Nökkvi   12 7.0  

K3 - Optimist B Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   3 1.0  
2   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   6 2.0  
3   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   8 3.0  
4   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   9 4.0  
5   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   10 5.0  
6   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   11 6.0  
7   Optimist B   Optimist B   USA 1246 Alfreð Aðils Sigurðsson   Nökkvi   12 7.0  
8   Optimist B   Optimist B   80 Þormóður Hjörleifsson   Nökkvi   13 8.0  

K4 - Optimist B Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   1 1.0  
2   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   6 2.0  
3   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   7 3.0  
4   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   8 4.0  
5   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   10 5.0  
6   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   11 6.0  
7   Optimist B   Optimist B   80 Þormóður Hjörleifsson   Nökkvi   12 7.0  
8   Optimist B   Optimist B   USA 1246 Alfreð Aðils Sigurðsson   Nökkvi   13 8.0  

K5 - Optimist B Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Optimist B   Optimist B   105 Þorbjörg Erna Mímisdóttir   Brokey   3 1.0  
2   Optimist B   Optimist B   103 Þorgeir Ólafsson   Brokey   6 2.0  
3   Optimist B   Optimist B   ISL 16 Friðrik Elíasson   Nökkvi   8 3.0  
4   Optimist B   Optimist B   DEN 7989 Breki Sigurjónsson   Nökkvi   9 4.0  
5   Optimist B   Optimist B   DEN 698 Sigurjón Björnsson   Nökkvi   10 5.0  
6   Optimist B   Optimist B   ISL 202 Baldvin Ari Jóhannsson   Ýmir   11 6.0  

K1 - Topper Topas Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   0:30:29 1.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   0:40:02 2.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   DNF 7.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   DNF 7.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   DNF 7.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 111 Gaukur Steinn Guðmundsson Gunnar Bjarki Jónsson Ýmir   DNF 7.0  

K2 - Topper Topas Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   0:32:23 1.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   0:33:33 2.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   0:34:15 3.0  
4   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   0:34:57 4.0  
5   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   0:35:00 5.0  
6   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 111 Gaukur Steinn Guðmundsson Gunnar Bjarki Jónsson Ýmir   0:36:11 6.0  

K3 - Topper Topas Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   0:38:16 1.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   0:39:55 2.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   0:40:59 3.0  
4   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   0:43:12 4.0  
5   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   0:43:36 5.0  
6   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 111 Gaukur Steinn Guðmundsson Gunnar Bjarki Jónsson Ýmir   0:44:57 6.0  

K4 - Topper Topas Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   0:46:49 1.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   0:47:29 2.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   0:52:11 3.0  
4   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   0:53:02 4.0  
5   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   0:54:07 5.0  
6   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 111 Gaukur Steinn Guðmundsson Gunnar Bjarki Jónsson Ýmir   0:54:21 6.0  

K5 - Topper Topas Flokkur

Start: Start 1, Finishes: Tími
Röð Flokkur Flokkur SeglanúmerStýrimaðurÁhöfnFélag TímiStig 
1   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 303 Eyþór Örn Ólafsson Tristan Alex Jónsson Þytur   0:51:32 1.0  
2   Topper Topas   Topper Tópas   102 Gunnar Hlynur Úlfarsson Gunnar Kristinn Óskarsson Brokey   0:57:18 2.0  
3   Topper Topas   Topper Tópas   100 Ólafur Már Ólafsson   Brokey   0:57:28 3.0  
4   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 101 Björn Bjarnason Hjörtur Már Ingason Brokey   1:07:09 4.0  
5   Topper Topas   Topper Tópas   ISL 118 Arnar Freyr Kristinsson Þórir Pétur Pétursson Þytur   1:10:17 5.0  

 

AddThis Social Bookmark Button

Viðbótar upplýsingar